| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Mô hình | PPA800 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| cách vận chuyển | DHL |
| Số mô hình | Fisher DVC2000 |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| cách vận chuyển | DHL |
| Số mô hình | Fisher DVC2000 |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| trọng lượng đơn | 5kg |
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Nhận xét | Có phản hồi |
| Loại phụ | Số |
| Ứng dụng | Công nghiệp tinh chế và hóa dầu |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN25 - DN300 |
| Nhiệt độ hoạt động | thường trên 400 |
| Đầu vào tín hiệu | Tín hiệu hiện tại 4 - 20mA |
| Áp lực | trên 15MPa |
| Vật liệu bóng | Polyvinyliden fluoride |
|---|---|
| Kích thước | 1/2 inch |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| tín hiệu đầu ra | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
|---|---|
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Chất liệu thân van | Thép không gỉ |
| Trọng lượng trung bình | 5kg |