| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| phù hợp với nhiều ứng dụng | Quay hoặc tuyến tính; Từ xa hoặc cục bộ |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -52 đến 85 ° C (-62 đến 185 ° F) |
|---|---|
| Đầu ra tín hiệu hiện tại | 4 - 20 mA |
| Nguồn điện | Hai dây, 4 - 20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
| Phạm vi cung cấp điện | 12,5 đến 40 VDC (thường là 24 VDC) |
| Giao thức truyền thông | Giao thức Hart |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Độ trễ | ≤0,3% |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100 mA |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Chứng chỉ | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 50 psi |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |