| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |
| Hàng hiệu | Spirax Sarco |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | DVC2000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20mA danh nghĩa |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí tối đa | 7bar g |
| Áp lực cung cấp không khí tối thiểu | 1.4bar g |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C - 80 ° C. |
| Tín hiệu đầu vào tối thiểu (vòng lặp - được cấp nguồn) | 3,6mA |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| temperature of media | Normal Temperature, Medium Temperature, Low Temperature, High Temperature, Other |
|---|---|
| Operational Pressure Range | Customized |
| Nominal diameter | DN250 to DN450 |
| Delivery Time | 60-90 work days |
| Payment Terms | T/T |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |