| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Bảo vệ xâm nhập | IP66 / TYPE 4X |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ° C đến +85 ° C (-67 ° F đến +185 ° F) |
| Giao thức truyền thông | Analog, Hart, Foundation Fieldbus, I/O rời rạc |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
|---|---|
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Độ trễ | <0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40°C đến +85°C/ -40°F đến +185°F |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Đầu ra siginal | 4-20 Ma |
| Bảo vệ bao vây | IP66 |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Hệ thống truyền thông | Giao tiếp SFN (Mẫu AVP300/301/302)/HART6 (Mẫu AVP302) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA DC (Truyền tải du lịch) |
| chống sét | Giá trị xung điện áp cực đại: 12 kV/Giá trị xung dòng điện cực đại: 1000 A |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (phân chia biên độ tối thiểu 8 mA) |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 20 đến 100 psig (điều chỉnh 5 đến 10 psi trên phạm vi lò xo của bộ truyền động) |
| Động cơ truyền động | 20 mm đến 150 mm hoặc 55 ° đến 90 ° |
| Hoạt động | Một hành động / thất bại thông gió / hai hành động |
| Nhiệt độ hoạt động | -4°F đến +158°F |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| Bao vây | Nhôm tác dụng đơn |
| Phản hồi vị trí | Chiết áp hoặc cảm biến không tiếp xúc (NCS) |
| Phạm vi hành trình / xoay | 3-130 mm / 30-100° |
| Cung cấp không khí | 1,4-7 thanh, chất lượng ISO 8573-1 Loại 3 |