| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16, 25, 40 |
| Ứng dụng | Hóa dầu, hóa chất than, trạm điện, v.v. |
| áp suất cung cấp không khí | Tối đa 6bar. |
| Loại kết nối | mặt bích |
| Model Number | SVI2/SVI3/SVI1000 |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Fast Transient Burst | No effect at 2 kV |
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Diagnostics | Yes |
|---|---|
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Đầu vào hiện tại | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng 0,5% fs |
| Lưu lượng đầu ra | ≥ 80 L/phút (ANR) ở mức cung cấp 0,14 MPa; ≥ 200 L/phút ở 0,4 MPa |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh & chất lỏng | -20 ° C đến 80 ° C (khu vực không nguy hiểm) |
| Cân nặng | khoảng. 2,4 kg |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Đầu vào tín hiệu | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 đến +85 °C |
| Áp suất khí nén | 1,4 ~ 8 bar (20 ~ 115 psi) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| số vào/ra | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
|---|---|
| Kiểu | Mô -đun ghép nối EtherCAT PLC |
| Ký ức | ROM, Fram, BỘ NHỚ FLASH, Ram, Bộ nhớ dữ liệu, Bộ nhớ I/O, EPROM, EEPROM |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
| Giao diện giao tiếp | Modbus, CC-Link, Modubus, Profibus, Liên kết I/O, CAN Bus, DeviceNet, EtherCAT, Rs485 |