| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
|---|---|
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
| Phạm vi áp lực hoạt động | 0-10 bar |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700 kPa |
| Hệ thống truyền thông | Chỉ giao tiếp HART6 |
| Sự chính xác | ±1,0% FS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến +80°C |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Kích cỡ cơ thể | 1/4 inch / 1/2 inch / DN 15 |
|---|---|
| Áp suất đầu vào tối đa | 1000 psig / 69.0 bar |
| Áp suất đầu ra tối đa | 450 psig / 31.0 bar |
| Phân loại ngắt | Nội bộ hoặc bên ngoài |
| Kết thúc kiểu kết nối | NPT, SWE, và hàn và tích |
| Số mô hình | SVI2 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
|---|---|
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Vật liệu |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Vật liệu | Vật liệu |
|---|---|
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 |
| Nguồn cung cấp điện | 24V một chiều |
| chức năng chẩn đoán | Giám sát sức khỏe và chẩn đoán hiệu suất của van thời gian thực |