| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (tương tự), 9,5-30 VDC |
|---|---|
| Điện áp tối thiểu cho HART | 10-11 VDC |
| Áp lực cung cấp | 0,3 - 10,0 thanh (5 - 145 psig) |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên hoặc nitơ |
| Áp suất đầu ra | Áp suất cung cấp tối đa (tối đa 9,5 bar / 140 psig) |
| Số mô hình | SVI2 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + hộp gỗ + bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
| Phân loại khu vực | Phân loại khu vực |
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Cấu trúc | Giảm áp suất |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. Viii |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điều kiện | Mới |
| Dung sai điện áp | ±10% |
| Số mô hình | SVI2 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 200 ° F (-50 ° C đến 93 ° C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |