| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Mô hình | 3730-3 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
|---|---|
| nhiệt độ | -40° +85° |
| trọng lượng đơn | 3kg |
| Loại phụ | Số |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |
| Kết nối khí nén | Pt 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Phạm vi đầu ra | 0-7 Bar (0- 100 psi) |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
|---|---|
| Độ lặp lại | <± 0,2% fs |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Cân nặng | 3,5 kg nhôm đúc; 7 kg thép không gỉ 316 |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ~ +70 ° C (T6), -40 ~ +80 ° C (T5) |
| số vào/ra | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
|---|---|
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
| Giao diện giao tiếp | Modbus, CC-Link, Modubus, Profibus, Liên kết I/O, CAN Bus, DeviceNet, EtherCAT, Rs485 |
| Ký ức | ROM, Fram, BỘ NHỚ FLASH, Ram, Bộ nhớ dữ liệu, Bộ nhớ I/O, EPROM, EEPROM |
| Kiểu | Mô -đun ghép nối EtherCAT PLC |