| Sự liên quan | 3/4 |
|---|---|
| Chứng nhận | CCC |
| Tên sản phẩm | Fisher 2625 Series Volume Boosters |
| Loại van | Các chất tăng âm lượng |
| chi tiết đóng gói | 10X20X20 cm |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm mạ crôm đồng thấp (ASTM A360) |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 / NEMA 4x |
| Cân nặng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Nguồn/tín hiệu đầu vào | 3,2-24 mA; Tuân thủ: 9 VDC ở 20 mA, 11 VDC ở 4 mA |
| Đầu ra tùy chọn | Hai công tắc trạng thái rắn (1A/30 VDC); Truyền lại vị trí 4-20 mA |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 |
| Nguồn điện | 24V DC |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Phản hồi | có phản hồi hoặc không có phản hồi |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 101 psig |
| Giao thức truyền thông | HART, 4-20mA tương tự |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói: Hộp Fisher Trọng lượng: 1,5Kg / bộ Kích thước: 250MMX100MMX80MM |
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Phạm vi kích thước | 3/4" đến 8" (20 đến 200 mm) |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |