| Tập tin đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 … +60°C |
| Vật liệu | thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8kg |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Có sẵn cho các mạng lưới Hart, Profibus-PA và Foundation |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + vỏ gỗ + bảo vệ |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
|---|---|
| Kết nối điện | PF 1/2, NPT 1/2, M20X1.5 |
| Phạm vi đầu ra | 0-7 Bar (0- 100 psi) |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Kết nối khí nén | Pt 1/4, NPT 1/4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -52 đến 85 ° C (-62 đến 185 ° F) |
|---|---|
| Đầu ra tín hiệu hiện tại | 4 - 20 mA |
| Giao thức truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi cung cấp điện | 12,5 đến 40 VDC (thường là 24 VDC) |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 65 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 600 đơn vị mỗi năm |
| Chứng chỉ | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 50 psi |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (vòng 9-28 V DC) |
|---|---|
| Độ lặp lại | ±0,5% FS |
| Nhiệt độ xung quanh | Tiêu chuẩn: -20 °C đến +70 °C (-4 °F đến +158 °F) |
| cân nặng | Xấp xỉ. 2,7-2,8 kg (6,0-6,2 lb) |
| Sự bảo vệ | IP66 |