| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Trễ | ≤0,3% |
| Mức độ bảo vệ | IP 66/Nema 4x |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100 Ma |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Cân nặng | ~1,7 kg (≈ 3,7 lb) |
| Bao vây / Bảo vệ | Tương đương NEMA 4X, tương đương IP66 |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, an toàn/quay và tuyến tính |
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 6 bar (20 đến 90 psi) |
|---|---|
| Perm. điện áp hoạt động | 9 đến 32 V DC, cấp nguồn qua đường bus |
| Độ trễ | ≤ 0,3% |
| Độ nhạy | ≤ 0,1 % |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -40 đến +80 °C, với tuyến cáp kim loại |