| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Nguồn điện | 4-20 Ma |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -58 đến 185° F (-50 đến 85° C) |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Giao thức Hart Revision 5 hoặc 7 |
| Áp lực cung cấp không khí | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Mô hình | SVI1000 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 999 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| chấm dứt | Thiết bị đầu cuối kiểu vít |
| Tín hiệu đầu ra tùy chọn | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Giao tiếp | trái tim |
|---|---|
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Số mô hình | SVI2/SVI3/SVI1000 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 200 ° F (-50 ° C đến 93 ° C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích cỡ | 1/4 npt |
|---|---|
| góc mở | 24 đến 100° |
| Phạm vi làm việc | -10 đến +114% |
| Điện áp | 24VDC |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |