| Vật liệu nhà ở | Nhôm mạ crôm đồng thấp (ASTM A360) |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 / NEMA 4x |
| Cân nặng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Nguồn/tín hiệu đầu vào | 3,2-24 mA; Tuân thủ: 9 VDC ở 20 mA, 11 VDC ở 4 mA |
| Đầu ra tùy chọn | Hai công tắc trạng thái rắn (1A/30 VDC); Truyền lại vị trí 4-20 mA |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Ex ia / Ex nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Áp lực cung cấp | Tối thiểu 1,5 thanh; tối đa 7 thanh (101 psig) |
|---|---|
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| Tiêu thụ không khí | 0,06-0,12 Nm³/h |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Nguồn điện | 8,5-30 VDC |
| Số mô hình | SVI2 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 200 ° F (-50 ° C đến 93 ° C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
|---|---|
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Phạm vi áp lực hoạt động | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| Kích thước cổng | 1/8"NPT |
| Kết cấu | phong cách góc toàn cầu tùy chọn |
| Độ lặp lại | 0,1% |
| Nguyên vật liệu | 316L |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |