| Kích cỡ | 1 đến 12 đến 12 (25 đến 300 mm) |
|---|---|
| Xếp hạng & Kết nối mặt bích | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; hàn: bw hoặc sw |
| Xếp hạng áp lực | API 6A 10K hoặc 15K với kích thước 1 "đến 6" |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| thiết bị truyền động | mô hình 51/52/53 pít -tông khí nén; Mô hình 87/88 Cơ hoành đa dạng lò xo; xi lanh |
| Kích cỡ | 1 đến 12 đến 12 (25 đến 300 mm) |
|---|---|
| Xếp hạng & Kết nối mặt bích | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; hàn: bw hoặc sw |
| Xếp hạng áp lực | API 6A 10K hoặc 15K với kích thước 1 "đến 6" |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| thiết bị truyền động | mô hình 51/52/53 pít -tông khí nén; Mô hình 87/88 Cơ hoành đa dạng lò xo; xi lanh |
| Tên mẫu | Van hành trình 377D, 377L, 377U, 377CW |
|---|---|
| Cân nặng | Nhôm: 0,95 Kg Thép không gỉ: 2,31 Kg |
| sự an toàn | Có khả năng SIL 3 được chứng nhận bởi Exida Consulting LLC |
| Áp suất làm việc | 10,3 thanh (150psig) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Diễn xuất | Nhân đôi hành động hoặc một lần hành động |
|---|---|
| Phản hồi | có phản hồi hoặc không có phản hồi |
| Đột quỵ | Phạm vi đột quỵ |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn Fisher, Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Tên sản phẩm | Máy phát áp suất tiên tiến Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Azbil |
| Người mẫu | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Máy phát áp suất |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Phạm vi kích thước | DN50 đến 900 |
| Vật liệu | mềm và kim loại |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC2000 |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Phiên bản | ANSI |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Phần còn lại | Thép không gỉ sê-ri 300, Nitronic 60 |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-200 độ F |
| Phiên bản | ANSI |