| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 4,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 67CFR |
| áp lực cung cấp | 0,3 đến 10,0 thanh |
| Tiêu thụ không khí ở trạng thái ổn định | 0,38 đến 1,3 m3/giờ |
| Cân nặng | Nhôm: 3,5 kg;Thép không gỉ: 8,6 kg |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Phạm vi nhiệt độ | -196 ° C đến +343 ° C; Varilog: -29 ° C đến +343 ° C |
|---|---|
| Đánh giá áp suất | ANSI 150-1500 (mặt bích), ANSI 150-2500 (Flangless/Threaded) |
| Điều kiện | Mới |
| Người điều khiển | Cơ hoành lò xo (hành động trực tiếp/ngược) |
| Ứng dụng | Ứng dụng dòng chảy thấp |
| Kích thước cổng | 1/4 npt |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Không khí, khí trơ, nước sạch, dầu nhẹ |
| Phương tiện tối đa/Nhiệt độ môi trường xung quanh | khoảng 149°F (65°C) |
| Tiêu thụ năng lượng | ~0,48 W (đối với cuộn dây) |
| Nguồn điện / Điện áp cuộn dây | 24 V DC danh nghĩa |
| Kiểu | Loại phích cắm mất cân bằng |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 1/2"--8" (15A~200A DN15~DN200) |
| Dạng cắm | Cổng P một chỗ ngồi, Cổng Q một chỗ ngồi, Tuyến tính, Bật-tắt |
| Xếp hạng cơ thể | JIS 10K,20K,30K,40K; Lớp ANSI 150.300.600; PN 16,40,63,100 |
| Chất liệu thân & nắp ca-pô | SCPH21/WC6, SCPH32/WC9, v.v. thép hợp kim |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |