| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Đặc điểm vốn có | Tuyến tính |
|---|---|
| Nguồn gốc | Mỹ |
| Số mô hình | 4411 |
| thương hiệu | Masoneilan |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Loại vòng ghế | Hình nón, bịt kín bằng vòng chữ O |
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
|---|---|
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
| Kết nối | mặt bích |
| Loại kết nối | Loại mặt bích, ren trong, hàn |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số Mod6524 184400el | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
|---|---|
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Lưu trữ | –20 đến +70 °C |