| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Đăng ký áp suất | Nội bộ |
| Trọng lượng trung bình | 1 Bảng Anh / 0,5 kg |
| đặc trưng | gọn nhẹ |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Đăng ký áp suất | Nội bộ |
| Trọng lượng trung bình | 1 Bảng Anh / 0,5 kg |
| đặc trưng | gọn nhẹ |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Loại van | Khí nén |
| độ lệch | ≤1% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20mA danh nghĩa |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí tối đa | 7bar g |
| Áp lực cung cấp không khí tối thiểu | 1.4bar g |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C - 80 ° C. |
| Tín hiệu đầu vào tối thiểu (vòng lặp - được cấp nguồn) | 3,6mA |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phê duyệt | Có sẵn cho các mạng lưới Hart, Profibus-PA và Foundation |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Phạm vi mô -men xoắn | 10 Nm - 4000 Nm (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ | 0,5 vòng/phút đến 60 vòng/phút (tùy theo kiểu máy) |
| Bảo vệ chống xâm nhập | IP68 |
| Điện áp điều khiển | 24V DC hoặc 230V AC |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -30°C đến +70°C (tiêu chuẩn) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Hoạt động | Tác động đơn hoặc tác động kép, trực tiếp hoặc đảo ngược |
| Tuyến tính (tiêu chuẩn) | 5-120 mm / 0,2-4,7 inch |
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
|---|---|
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Kiểu dáng cơ thể | 2 cách |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí, hơi nước, nước |
| Phạm vi áp lực hoạt động | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| Quyền lực | Khí nén |
| Độ lặp lại | 0,1% |
| Kích thước cổng | 1/8"NPT |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |