| Phạm vi áp lực hoạt động | Lên đến 16 bar |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Dầu và Nước |
| Các loại truyền động | 24 VDC, 110/120 VAC, 200/240 VAC |
| Loại sườn | ANSI, PN, JIS |
| Lưu lượng tối đa | 3.170 GPM |
| Công suất luồng không khí | 2,0 m³/h ở đầu ra 0,6 bar |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (tùy chọn 0-20 mA) |
| Kết nối khí nén | 1/4 NPT / G1/8 |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +70°C |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,35kg |
| Công suất luồng không khí | 2,0 m³/h ở đầu ra 0,6 bar |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (tùy chọn 0-20 mA) |
| Kết nối khí nén | 1/4 NPT / G1/8 |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +70°C |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,35kg |
| Công suất luồng không khí | 2,0 m³/h ở đầu ra 0,6 bar |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (tùy chọn 0-20 mA) |
| Kết nối khí nén | 1/4 NPT / G1/8 |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +70°C |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,35kg |
| Tiêu thụ không khí | 0,082nm³/h @ 4.1 bar (0,048 scfm @ 60 psi) |
|---|---|
| Độ nhạy | ≤ 0,25 % |
| Truyền thông | Hart 6 và 7 |
| Công suất không khí đầu ra | 20,8nm³/h @ 4.1 bar (12,2 scfm @ 60 psi) |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 6 bar (20 đến 90 psi) |
|---|---|
| Perm. điện áp hoạt động | 9 đến 32 V DC, cấp nguồn qua đường bus |
| Độ trễ | ≤ 0,3% |
| Độ nhạy | ≤ 0,1 % |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -40 đến +80 °C, với tuyến cáp kim loại |
| Số mô hình | Masoneilan SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Loại phụ | Số |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Khả năng không khí | 30,6 Nm 3 /h @ 4,1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
|---|---|
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Tiêu thụ không khí | 0,082 đến 0,637 Nm 3 /h @ 4,1 bar (0,048 đến 0,375 SCFM @ 60 psi |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Kháng chiến hiệu quả | 495 Ω @ 20 mA Điển hình Thêm 20 Ω khi giao tiếp HART hoạt động |
| Truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ | -40° đến 176°F (-40° đến 80°C) |