| Hải cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp giấy Kích thước: Trọng lượng: Khoảng 3582: 2,5 kg/set (5.5 pound) 3582i: 3,6 kg/se |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~+80 ℃ (-22 ~+176 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Min./ Max.Current | 3,6 Ma/ 50 Ma |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa= 1,4 đến 7 bar = 20 đến 102 psi |
|---|---|
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Cân nặng | 2,7kg/2,8kg |
| Công suất dòng chảy | 80 lpm (SUP = 0,14 MPa) 2,83 CFM (SUP = 20 psi) |
| Độ lặp lại | ± 0,5% fs |
| Trở kháng tải | ≤ 8,2 V |
|---|---|
| Độ trễ | ≤ 0,3% |
| Độ nhạy | ≤ 0,1 % |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -20 đến +80 °C, với miếng đệm cáp kim loại -40 đến +80 °C |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700 kPa |
| Hệ thống truyền thông | Chỉ giao tiếp HART6 |
| Sự chính xác | ±1,0% FS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến +80°C |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700 kPa |
| Hệ thống truyền thông | Chỉ giao tiếp HART6 |
| Sự chính xác | ±1,0% FS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến +80°C |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Tính năng | Thiết bị được phê duyệt SIL 2 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Bao vây | Nhôm, IP66 / NEMA 4X |
|---|---|
| Loại thiết bị truyền động | Diễn một mình |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA với HART 7 |
| Phạm vi hành trình (Tuyến tính) | 3-130 mm |
| Phạm vi quay (xoay một phần) | 30-100° |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
|---|---|
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |