| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, an toàn/quay và tuyến tính |
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ (phiên bản Bắc Cực) | -53 ... +85 °C / -63 +185 °F |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Measuring Cell | 400 Mbar...10 Bar (6 Psi...150psi) |
|---|---|
| Diagnostics | Basic Diagnostics, Loop Integrity |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, Mở nhanh |
| Protection | IP65/IP67 |
| Đánh giá áp suất | 150 - 600 psi |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày làm việc |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Khả năng cung cấp | Hơn 500 đơn vị mỗi năm |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Model Number | 3582i |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Ex ia / Ex nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| in ấn | Có thể làm in tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Các loại khác |
| Thông lượng | 3Gbps |
| Màu sắc | RGBW |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 2700mm |
| Bán kính làm việc | 819mm |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm | Các loại khác |
| Thông lượng | 3Gbps |
| Với tới | 3153,7mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 14” đến 120” (355 đến 3048 mm) |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| Vật liệu dịch chuyển | thép không gỉ; các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Vật liệu ống mô-men xoắn | Inconel; thép không gỉ các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Kiểu | Máy phát cấp kỹ thuật số |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Sức mạnh | Máy thủy lực |
| Tín hiệu đầu vào | Giao tiếp 4-20 mA DC, HART 7 |
|---|---|
| Đầu ra khí nén | Có sẵn diễn xuất đơn / đôi |
| Công suất dòng chảy | Lên tới 12,7 Nm³/h (450 scfh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C (-40°F đến +185°F) |
| Xếp hạng bao vây | IP66 |