| Áp suất đầu ra khẩn cấp tối đa | 150 psi / 10,3 bar trên áp suất đầu ra |
|---|---|
| Trọng lượng gần đúng | 0,5 kg-1,8 kg |
| Khả năng nhiệt độ | -40 đến 180°F / -40 đến 82°C |
| Kích thước cơ thể và kiểu kết nối cuối | 1/2NPT / 1/4NPT |
| Vật liệu | Nhôm/Thép không gỉ |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | Máy định vị van SIPART PS2 |
| giao thức | trái tim |
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
|---|---|
| Media | Gas |
| Temperature | ≤0.15 %/10 K |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Số mô hình | Bộ định vị van Samson 3730-3 |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Tên sản phẩm | Rotork YTC thông minh điện khí nén định vị YT-3300 YT-3350 van điều khiển định vị van định vị với Tr |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK YTC |
| Người mẫu | YT-3300 YT-3350 |
| Ghế ngồi, van chính | CTFE, Vespel SP21 |
| Bonnet, Back-cap, Body | Đồng thau, Inox 303, Inox 316 |
| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển AKH8 với bộ định vị van điều khiển Azbil VPP03 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Nguyên tử |
| Mô hình | AKH8 |
| Loại phụ | Lót |
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển DUBALL DL với bộ định vị van điều khiển Azbil AVP700 |
|---|---|
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Mô hình | DUBALL DL |
| Nhãn hiệu | NAF |
| Loại phụ | Nổi |
| Tên sản phẩm | 3256 Van điều khiển khí nén Van NPS ½ đến NPS 12 Kích thước van với bộ định vị van kỹ thuật số DVC F |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | Điều khiển khí nén 3256 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển FK76M với bộ định vị van điều khiển 3400MD |
|---|---|
| Van loại | Van bi |
| Mô hình | VB2 & VB3 |
| thương hiệu | Valbart |
| Loại phụ | Trunnion-Mounted |
| đường kính danh nghĩa | DN15~DN600 |
|---|---|
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |