| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| ứng dụng | Tổng quát |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp lực cao |
| Quyền lực | Thủy lực |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
|---|---|
| Hàng hiệu | AUMA |
| tay quay | Tay quay để vận hành bằng tay |
| Khả năng lặp lại | <0,5% |
| tuyến tính | <0,4% |
| Phạm vi | 14” đến 120” (355 đến 3048 mm) |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| Vật liệu dịch chuyển | thép không gỉ; các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Vật liệu ống mô-men xoắn | Inconel; thép không gỉ các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Kiểu | Máy phát cấp kỹ thuật số |
| Kích thước van | DN 25 đến 250 NPS 1 đến 10 |
|---|---|
| Vật chất | Thép |
| Áp suất định mức | PN 10 đến PN 40 CL 150 và 300 |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Phạm vi nhiệt độ trung bình | Cẩu100 đến +400 ° C từ148 đến +752 ° F |
| Tên sản phẩm | NELES ND7000 ND9000 Bộ điều khiển van NTellect |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày làm việc |
| Loại nhiệm vụ | SA: S2 - 15/30 phút; SAR: S4 - 25/50%, S5 - 25% |
|---|---|
| Phạm vi mô -men xoắn | Tham khảo bảng tên (có thể điều chỉnh vấp ngã) |
| Tốc độ đầu ra | Tham khảo bảng tên |
| Lượt mỗi cú đánh | 1-500 (tiêu chuẩn); lên tới 5.000 (tùy chọn) |
| Công suất nóng | 12,5-25 W (110-400 V AC) |
| ứng dụng | Tổng quát |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp lực cao |
| Quyền lực | Thủy lực |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
|---|---|
| Max. Tối đa Fluid and Ambient Temp°C Nhiệt độ và môi trường xung quanh ° C | 52 ° C |
| Chênh lệch áp suất vận hành (bar) | 0,34 ~ 3,4 bar |
| điện áp (v) | DC (=) : 24V;AC (~) : 110V/50Hz-120V/60Hz; DC (=): 24V; AC (~): 110 V / 50Hz-120V / 60Hz;< |
| Kích thước lỗ (mm) x | 19 mm ~ 76mm |
| Độ ẩm tương đối xung quanh | ≤93%RH |
|---|---|
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| định vị | Không bắt buộc |
| Đường kính danh nghĩa | DN15THER DN600 (½ ″2424)) |