| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| giao thức | trái tim |
| Loại | Máy định vị số |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| 24424180 | thiết bị truyền động gắn |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Phân loại khu vực | Phân loại khu vực |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Điện áp | 220 V |
| nhiệt độ | -20~60°C |
| Trọng lượng | 0,75kg |
| Tên | Van Điều Khiển Thương Hiệu Hinese Và Công Tắc Giới Hạn 4746 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Số mô hình | 3582/3582I |
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| Tên sản phẩm | định vị van |
| điện áp tối đa | 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Khả năng lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| truyền thông | Giao thức HART |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm đồng và mạ crôm thấp, ASTM A360 |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nguồn điện và tín hiệu đầu vào | Nguồn điện và tín hiệu đầu vào |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |