| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Áp suất đầu ra tối đa | 101 psi |
| Hệ số lưu lượng Kv (m3/h) | 0,3 M3/giờ |
|---|---|
| vật liệu cơ thể | đồng thau và thép không gỉ |
| Số danh mục | 8262H202 / 8262H208 |
| Kích thước lỗ (mm) | 2,4mm/3,2mm/ 4mm/5,6mm/7mm |
| Tối đa. Nhiệt độ chất lỏng °C | AC/DC |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Bảo hành | Một năm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Nhạy cảm | ±0,2% FS |
| Nguồn cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ, thép carbon, gang |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| độ trễ | <0,5% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Kiểu | Van điều khiển góc áp suất cao |
|---|---|
| Thiết kế 500A | Ổ cắm không cân bằng một chỗ có hướng dẫn hàng đầu |
| Thiết kế 510A | Trang trí cân bằng áp suất cắm nhiều bước |
| Khả năng tương thích của thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động khí nén đa lò xo |
| Ứng dụng | Chất lỏng có áp suất chênh lệch nhiệt độ cao, áp suất cao |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Vật liệu | Nhôm |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vật liệu | Nhôm |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |