| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Số mô hình | DVC2000 |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vị trí | trục 1-6 |
| Sản phẩm | định vị |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Trọng lượng trung bình | 3,6 Kg (8,0 Pound) |
|---|---|
| Số mô hình | 3620J |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Áp suất đầu ra tối đa | 101 psi |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Bảo hành | 1 năm |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
|---|---|
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy định vị số |
| độ trễ | 0,2% |
|---|---|
| Loại | Máy định vị số |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
|---|---|
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | -20 °C đến +80 °C (-4 °F đến +178 °F) |
| Loại | Máy định vị số |