| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Bản chất an toàn | Loại 1, Vùng 0, AEx Ia IIC;Loại I Phân khu 1 Nhóm A,B,C,D |
| Sản phẩm | định vị |
| Loại | Máy định vị số |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Số mô hình | Logix 3200MD |
| Loại | Máy định vị số |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
|---|---|
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Số mô hình | dvc6200f |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| loại điều hướng | điều hướng laze |
|---|---|
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | -20 °C đến +80 °C (-4 °F đến +178 °F) |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
| Sản phẩm | định vị |
| Kiểu | 4763 Bộ định vị điện khí nén |
|---|---|
| Biến được kiểm soát (phạm vi hành trình) | 7,5 đến 60 mm, với phần mở rộng cần: 7,5 đến 90 mm |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Kèm theo | Bộ truyền động tuyến tính, tác động đơn lẻ |
| Vòng điều khiển | 4 to 20 mA; 4 đến 20 mA; 0 to 20 mA; 0 đến 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Tên | Eletro-Khí nén định vị và định vị van giá EP1000 series định vị van koso |
|---|---|
| Loạt | EP1000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20mA DC |
| Nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Cung cấp không khí | 140 đến 700 KPa |
| Tên | Bộ định vị kỹ thuật số LOGIX510si với van điều khiển FlowTop |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ĐĂNG NHẬP |
| Mô hình | LOGIX510si |
| Loại phụ | Kỹ thuật số |
| Công suất không khí | 20,8 đến 30,6 Nm3 / h @ 4,1 |