| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
|---|---|
| Số mô hình | Logix 520MD |
| Công nghiệp ứng dụng | Khai thác mỏ, Bột giấy & Giấy, Thép & Kim loại sơ cấp, Thực phẩm & Đồ uống, Nghiền ướt n |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| độ trễ | 0,2% |
| Kiểu | 3720 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| công suất không khí | 0 5 Nm3 /h @ 4 Bar (<0 3 SCFM @ 60 Psi) |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Loại | Máy định vị số |
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
| Tiêu thụ không khí | 0,53 Nm3 /h @ 6 Bar (0,31 SCFM @ 87 Psi) |
| Product name | China Pneumatic Actuated Ball Valves with Tissin TS800 TS600 Valve Positioner and Norgren Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Tissin |
| Model | TS800 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| Các ngành nghề | Điện, Hóa chất, Nước, Dầu khí, Công nghiệp tổng hợp, Khai thác mỏ |
|---|---|
| Nhập | 4-20mA |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Sản phẩm | định vị |
| Kiểu | 3661 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| nhiệt độ | -40° +85° |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Tên sản phẩm | Azbil AVP300/301/302 Van khí nén thông minh |
|---|---|
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| Hệ thống thông tin liên lạc | Truyền thông Hart6 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| Loại van | Van điều khiển chuyển động tuyến tính hoặc quay |
|---|---|
| Độ lặp lại | ± 0,3 phần trăm Toàn nhịp |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9 VDC ở 20mA |
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |