| Tên | Van bi kháng axit 301R cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| Kiểu | 301R |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1 "(25A) đến 2 1/2" (65A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 3 "X 2 1/2" đến 4 "X3" |
| Nhiệt độ chất lỏng | -0 đến + 100 ° |
| Tên | Van áp suất ngược dòng FR với van định vị 3582I |
|---|---|
| thương hiệu | TIỀN MẶT |
| Mô hình | Dòng FR |
| Kết nối | NPTF luồng |
| Nhiệt độ hoạt động | Cryogen |
| Tên | Dòng 4763 và 4763-0 và Loại 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Charlie |
| Mô hình | 4763-0 và 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
| Phạm vi làm việc | -10 đến +114% |
| Vôn | 24vdc |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh khí nén Samson 3730-31001 với van điều khiển thương hiệu Trung Quốc và công tắ |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Người mẫu | 4746 |
| mẫu hệ | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | hộp công tắc giới hạn |
| Tên | Van điều khiển 301K / 332K đi thẳng qua van bi cho van koso với bộ định vị Flowserve 3800 series |
|---|---|
| Kiểu | 301K |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1/2 "(15A) đến 16" (400A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 4 "x3" đến 18 "x 16" |
| Xêp hạng | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 40K |
| Van loại | Van bi |
|---|---|
| Tên | Van bi Flowserve Van thép không gỉ Van điều khiển AKH2 với bộ định vị van Koso EP800 |
| Mô hình | AKH2A |
| Loại phụ | Lót |
| Kích thước | DN 15 đến 350 NP đến 14 |
| Tên | Van bi Flowserve Van thép không gỉ Van điều khiển AKH7-KP với bộ định vị van Koso 220C |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Nguyên tử |
| Mô hình | AKH7-KP |
| Loại phụ | Lót |
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Tên | Van bi lệch tâm 210E / 220E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve 3400 series |
|---|---|
| Kiểu | 210E / 220E |
| Kích cỡ cơ thể | 1 "(25A) đến 12" (300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 600, JIS 10K đến 40K |
| Khả năng dao động | 100: 1 |
| Tên | Van bướm PARA-SEAL lập dị 710E / 720E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve LOGIX 420 |
|---|---|
| Kết nối | Loại wafer |
| Kiểu | 710E / 720E |
| Kích cỡ cơ thể | 3 "(80A) đến 24" (600A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 20K |
| Tên | Loại van áp suất ngược KP với bộ định vị van DVC6200 |
|---|---|
| thương hiệu | TIỀN MẶT |
| Mô hình | KP |
| Kết nối | NPTF luồng |
| phong cách | Phi công điều khiển |