| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tên sản phẩm | AUMA Electric Valve Actuators SQ và SQR SQREx Với AC AM Auma điều khiển cho van điều khiển góc áp su |
|---|---|
| Thương hiệu | AUMA |
| Người mẫu | SQ |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Thiết bị truyền động |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tên sản phẩm | Cụm kiểm soát thương hiệu Trung Quốc Cụm bóng với Rotork ROM Actuator Electric |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Mô hình | Rom rompak |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Trọng lượng trung bình | 21 lbs / 10 kg |
|---|---|
| Kích thước cơ thể và áp lực kết nối cuối | NPS 1-1/4, NPS 1-1/2, NPS 2 / DN 50 |
| phong cách | Mặt bích NPT, CL125 FF, mặt bích CL250 RF, mặt bích PN 10/16 |
| Số mô hình | Dòng 299H |
| Áp suất kiểm soát đầu ra tối đa | Đăng ký nội bộ, bên ngoài hoặc kép |
| Max Pressure | 100PSI |
|---|---|
| External parts | Stainless Steel 1.4571 And 1.4301 |
| Ex | Ex Ia IIC T4 |
| Weight | 2kg |
| Model Number | 3800sa |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ DVC510si |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| độ trễ | <0,5% |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Bảo hành | 1 năm |
| thiết bị truyền động | Tuyến tính hoặc quay |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
|---|---|
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10 đến 95% không ngưng tụ |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Tên | Masoneilan SVI FF |