| độ trễ | <0,5% |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| chẩn đoán | Vâng |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểu | Van điều chỉnh tay áo |
|---|---|
| Kích cỡ | 1-1/2" ~ 20" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 2500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Thiết kế trang trí | Cân bằng áp suất 511GH, Giảm áp suất đa tầng 520D |
|---|---|
| Tính năng cốt lõi | Giá trị Cv lớn và độ ổn định động tuyệt vời |
| Ứng dụng | Thích hợp cho các dịch vụ chịu áp lực cao và giảm áp suất cao |
| Lợi thế 511GH | Lực lượng vận hành nhỏ cần thiết để điều tiết ổn định |
| Lợi thế 520D | Hiệu suất chống xâm thực và tiếng ồn thấp |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Số mô hình | DVC2000 |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |