| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
|---|---|
| Số mô hình | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 2,25 kg đến 9,9 kg tùy thuộc vào biến thể mô hình |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Bộ truyền động quay/tuyến tính |
| Giao thức | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +85 ° C (tiêu chuẩn); các tùy chọn xuống -55 ° C có sẵn |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tên sản phẩm | Van khóa Koso CL-420 Van khóa |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | CL-420 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Van cầu dòng Masonelian 21000 với bộ định vị SVI2 21123121 và bộ truyền động 87/88 |
|---|---|
| Người mẫu | 21000 |
| Kích thước | 3/4 "đến 8" |
| Cung cấp | khí nén |
| Nhãn hiệu | Masonelian |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Loại van | Van màng |
| Kiểu | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Người mẫu | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích cỡ | DN15 đến DN300 |
| tên sản phẩm | Bộ điều khiển van emerson TopWorx TVF, TVL TVH Định vị van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | emerson TopWorx |
| Mô hình | TVF, TVL TVH |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |