| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Số mô hình | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Loại cơ thể | Van cầu đôi có hướng dẫn trên và dưới |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 1-1/4" (25A) - 14" (350A) cho 520C; 3/4"(20A) - 8"(200A) cho 530C |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150-600, JIS 10K-40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -196°C đến +538°C |
| Kết nối | Mặt bích (RF RTJ), Mối hàn giáp mép, Mối hàn ổ cắm |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Phương tiện truyền thông | Chất lỏng hóa học |
|---|---|
| Loại cơ thể | Van bi phân đoạn lệch tâm |
| Kích thước cơ thể | 1"(25A)~12"(300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150~600, JIS 10K~40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45~+400°C |
| Chất liệu đĩa | thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C / -320,8 đến 797 °F |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến Lớp 300 |
| Kết cấu | Van cầu |
| Vật liệu nắp ca -pô | thép không gỉ |
| Chất liệu đĩa | thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C / -320,8 đến 797 °F |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến Lớp 300 |
| Kết cấu | Van cầu |
| Vật liệu nắp ca -pô | thép không gỉ |
| Kết nối | mặt bích |
|---|---|
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Áp suất định mức | PN1.6~42MPa ANSI 150~2500LB |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Hàng hiệu | Fisher |
|---|---|
| Số mô hình | dòng 630 |
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Kích thước cơ thể và kiểu kết nối cuối | 1/2 NPT |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | trái tim |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psig |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên |
| chi tiết đóng gói | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T |