| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psi |
| chẩn đoán | Đúng |
| Loại cơ thể | Van bướm PARA-SEAL lệch tâm |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 3"(80A) ~ 24"(600A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150~300, JIS 10K~20K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -196°C ~ +500°C |
| Kết nối | Loại wafer, mặt bích (RF) |
| Loại cơ thể | Van bướm thân đúc |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 3"(80A) ~ 60"(1500A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150~900, JIS 5K~63K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45°C ~ +600°C |
| Kết nối | Loại wafer, loại wafer |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |