| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| áp lực cung cấp | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Kiểu | Bộ truyền động cơ hoành khí nén |
|---|---|
| Áp lực hoạt động | 3.0 - 4.2 bar /44 - 60 psi |
| Lực đẩy outout | 1890 - 22800 N / 424 - 5125 lb.f |
| Loạt | VD - Hành động đơn tuyến tính |
| Phạm vi nhiệt độ | -55 ...+85 ° C / -67 ...+185 ° F |
| Loại nắp ca-pô | Tiêu chuẩn hoặc nhiệt tiêu tan |
|---|---|
| Thiết kế trang trí | Cân bằng hoặc không cân bằng |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm/tuyến tính/mở nhanh |
| Xếp hạng rò rỉ | ANSI Lớp IV-VI |
| Chỉ số giảm tiếng ồn | Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | ND 9000 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Minimum signal | 3.6 mA |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| Kích thước van | 1 · 1½ · 2 · 2½ · 3 · 4 |
|---|---|
| Vật chất | Thép |
| Mức áp suất | Lớp 125 Lớp 150 Lớp 300 |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Trở kháng nội bộ | 500Q(20mA DC) |
| Phạm vi áp suất không khí đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Phạm vi du lịch | 10~150mm (hành trình thẳng), 0~90°C (hành trình góc |
| Kích thước kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| kích thước | 2" - 48" |
|---|---|
| xếp hạng | ASME 150 - 2500 hoặc API 3000 - 10 000 Xếp hạng áp suất cao hơn theo yêu cầu |
| Tất cả các | Chứng nhận EN14382 (DIN3381 cũ) Đóng hoàn toàn trong 2 giây |
| chỉ định khác | Hệ thống ngắt an toàn (SSD) Hệ thống thiết bị an toàn (SIS) Chức năng thiết bị an toàn (SIF) Hệ thốn |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | SRD991 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |