| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Hộp sóng + Thùng gỗ + Bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60-75 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -45~566oC |
|---|---|
| Phạm vi áp lực hoạt động | PN16-420 |
| Kích thước cổng | 32-600mm(1,26-23,62in) |
| Tiêu chuẩn mặt bích | JIS B2201 JB/T79.1 ASME B16.5 HG20592 |
| Kiểu kết nối | Mặt bích hàn SW BW |
| Hải cảng | cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại đóng gói: hộp các tông Kích th |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Điều kiện thiết kế thân van | PN16 |
|---|---|
| Kích cỡ | 340*240*240mm |
| Cân nặng | 82kg |
| PMA - Áp suất tối đa cho phép | 16 thanh g |
| TMA - Nhiệt độ tối đa cho phép | 220℃ |
| Ứng dụng | LNG, tách không khí, hóa dầu |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Đánh giá áp suất | ANSI 150 ~ 600, PN16 ~ 40 |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ khí nén đa lò xo |
| kích thước danh nghĩa | DN80 ~ DN400 |
| Cung cấp không khí | 2,5-10 thanh |
|---|---|
| Công suất đầu ra không khí | Lên đến 60 m³/h (với hai mô-đun) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C đến +85 °C |
| Nhà ở | Nhôm, Thép không gỉ |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 2,7 kg (6 pounds) |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Tập tin đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 … +60°C |
| Vật liệu | thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8kg |