| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tên sản phẩm | Van cắm quay DVGW MN và DIN phiên bản DN 25 đến DN 200 kích thước van không có lớp lót |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | DVGW MN - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cắm quay |
| Tên sản phẩm | Rotork YT-1000R Van điện khí đốt điện |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar / 20 đến 102 psi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Hoạt động của van | Đặt lại thủ công, điện từ - Tác động trực tiếp |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| phương tiện truyền thông | Không khí|Nước |
| Kích thước ống / cổng | 1/4 " |
| Loại cổng | nptf |
| Kiểu | Van bi điều khiển loại V |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Mặt đối mặt | ISA S75.04 (ANSI Lớp 150~600) |
| Loại mặt kín | WF, WJ, RF, RTJ, FF |
| Kiểu | van bướm đẩy gấp ba lần |
|---|---|
| Kích cỡ | 3"~ 120" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 2500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép song công |
| Cấu trúc vòng đệm | Than chì kim loại, PTFE kim loại, vòng kim loại |
| truyền động | mùa xuân trở lại |
|---|---|
| giấy chứng nhận | khả năng SIL |
| Loại điều khiển | bật/tắt |
| Nhiệt độ hoạt động | đông lạnh |
| Nguồn năng lượng | Khí nén |
| Người mẫu | Spirax Sarco HV3 Bodied Bodied Globe Stop Van cho các ứng dụng không khí dầu nước với tay cầm |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA DC |
| Thương hiệu | sarco xoắn ốc |
| Xe buýt/cảm biến | Máy phát 4-20mA |
| Hoạt động của van | Đặt lại thủ công, điện từ - Tác động trực tiếp |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| phương tiện truyền thông | Không khí|Nước |
| Kích thước ống / cổng | 1/4 " |
| Loại cổng | nptf |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |