| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Kích thước | 1/2 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước van | DN 15 đến DN 50 |
|---|---|
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Vật liệu truyền động | Đồng hợp kim nhôm |
| nhiệt độ | -196°C đến 600°C (-321°F đến 1112°F) |
| Kiểu van | Van bóng |
| Port | cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 3610J định vị: 2,5 kg (5,6 pounds) Định v |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 3610J định vị: 2,5 kg (5,6 pounds) Định v |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Nhập | 4-20mA |
|---|---|
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
|---|---|
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Số mô hình | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |