| tên sản phẩm | van điều khiển áp suất ngư dân Van cầu HP Van góc HPA với bộ truyền động 667 và bộ định vị kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | HP |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| tên sản phẩm | van điều khiển samson có định vị 3766,3767 van điều khiển có định vị 3241/3375 Van điều khiển điện |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Người mẫu | 3767 3766 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển KOSO 510T Van cầu một chỗ có hướng dẫn trên cùng với 5200LA Loại màng van khí nén Bộ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | KOSO |
| Mô hình | 510T |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Van cầu |
| Features | Easy commissioning |
|---|---|
| Số mô hình | flowserve Logix 520MD thiết bị định vị kỹ thuật số |
| Communication Protocol | HART 5 or HART 7 |
| Có sẵn gắn kết | Sliding-stem tuyến tính; Ứng dụng quay vòng tứ kết |
| Analog Input Signal | 4-20 mA DC |
| Tên sản phẩm | BR 8a Điều khiển bằng khí nén Van cầu có kích thước van DN 15 đến DN 50 và bộ định vị van FISHER 361 |
|---|---|
| break | DIN |
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | BR 8a - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại van | Van điều khiển |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van kỹ thuật số gắn từ xa |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Samson 73.3- khí nén -DIN Điều khiển khí nén Van cầu với bộ định vị van kỹ thuật số FISHER 3661 |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 73.3- khí nén -DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Phạm vi Cv | 10 đến 7000 |
|---|---|
| Kích thước van | 2 "đến 24" (50 đến 600 mm) |
| No input file specified. | quả địa cầu ghế đôi |
| Mô hình | 41005 loạt van cầu hướng dẫn lồng |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 ° F đến + 1050 ° F (-196 ° C đến + 566 ° C) |
| Tên sản phẩm | Vanessa Series 30.000 trên của loại cung cấp một hướng niêm phong ưa thích nơi độ kín được đạt được |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3260/3 - điện - DIN |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Van cầu |
| Mô tả sản phẩm | Van giảm áp nhỏ gọn, nhẹ, hiệu suất cao. |
|---|---|
| Phạm vi cài đặt áp suất | Phạm vi có sẵn: 5-40 psi / 5-100 psi (0,35-2,8 bar / 0,35-7 bar). |
| Đánh giá áp suất đầu vào tối đa | Tối đa 210 psi (1,5 MPa, 15 bar). |
| Phần tử lọc | Polyetylen xốp thiêu kết, mức lọc 5 micron. |
| Sự liên quan | Kết nối 1/4 NPT hoặc Rc tiêu chuẩn. |