| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện thông minh ROTORK YTC ytc 3300 series với van điều khiển khí nén định vị |
|---|---|
| Nhãn hiệu | QUAY LẠI |
| Mô hình | YT-3300 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Định vị |
| Tên sản phẩm | Van cầu Wuzhong thương hiệu Trung Quốc với bộ định vị van Flowserve 3200MD và bộ điều chỉnh bộ lọc F |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ lệch | ≤1% |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao tiếp | Không có |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |