| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Số mô hình | Masoneilan SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Loại phụ | Số |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| Số mô hình | 4700E/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Loại phụ | Số |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức truyền thông | Hart |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Chứng chỉ | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 50 psi |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Phạm vi nhiệt độ | -196 ° C đến +343 ° C; Varilog: -29 ° C đến +343 ° C |
|---|---|
| Đánh giá áp suất | ANSI 150-1500 (mặt bích), ANSI 150-2500 (Flangless/Threaded) |
| Điều kiện | Mới |
| Người điều khiển | Cơ hoành lò xo (hành động trực tiếp/ngược) |
| Ứng dụng | Ứng dụng dòng chảy thấp |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa= 1,4 đến 7 bar = 20 đến 102 psi |
|---|---|
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Cân nặng | 2,7kg/2,8kg |
| Công suất dòng chảy | 80 lpm (SUP = 0,14 MPa) 2,83 CFM (SUP = 20 psi) |
| Độ lặp lại | ± 0,5% fs |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |