| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40° đến +85 °C / -40° đến +185 °F |
|---|---|
| Chu kỳ nhiệt độ/Nhiệt khô | IEC 60068-2-2 |
| Giới hạn độ ẩm | Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-30 |
| Hoạt động | Tác động đơn, trực tiếp hoặc đảo ngược |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính; 5...120 mm / 0,2...4,7 in Quay; 30...160 độ. |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tín hiệu đầu ra | Khí nén (đến bộ truyền động) |
| Áp lực cung cấp | 1,4-7 thanh (20-100 psig) |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | Công suất thấp, ≤ 0,08 Nm³/h |
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C (-40°F đến +185°F) |
| Công suất dòng chảy | Lên tới 12,7 Nm³/h (450 scfh) |
| Đặc điểm vốn có | Điện từ |
|---|---|
| Số mô hình | 221 |
| thương hiệu | ASCO |
| Nguồn gốc | Mỹ |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Chứng nhận | CRN, CUTR, Phát xạ Fugitive, PED, SIL có khả năng |
|---|---|
| Dịch vụ quan trọng | Giảm tiếng ồn, Cavites, Ăn mòn, Lưu lượng thấp, Ăn mòn, Dịch vụ chung |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ bằng nhau, tuyến tính, đặc tính |
| Vật chất | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| tên sản phẩm | Máy phát định vị điện tử Fisher 4200 4210 4211 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | Fisher 4200 4210 4211 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| tên sản phẩm | Máy phát nhiệt độ Rosement 248 644 3144 còn rất nhiều hàng |
|---|---|
| Người mẫu | 248 644 3144 |
| Mức áp suất | Lớp 125 đến Lớp 300 |
| Nhãn hiệu | ROSEMENT |
| Cung cấp | khí nén |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Kích thước cổng | 1/4 npt |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Không khí, khí trơ, nước sạch, dầu nhẹ |
| Phương tiện tối đa/Nhiệt độ môi trường xung quanh | khoảng 149°F (65°C) |
| Tiêu thụ năng lượng | ~0,48 W (đối với cuộn dây) |
| Nguồn điện / Điện áp cuộn dây | 24 V DC danh nghĩa |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |