| Kết nối áp suất | 1/4 NPT Nội bộ |
|---|---|
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
|---|---|
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| lỗ | DN 4.0 |
| Khả năng lặp lại | ±0,1% |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Loại phụ | Điện tử |
| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Loại phụ | Điện tử |
| Tên sản phẩm | giá bộ định vị van kỹ thuật số của van điều khiển DVC6200 với bộ định vị van cá |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | DVC6200 |
| Matrial | Nhôm / thép không gỉ |
| Kiểu van | Định vị |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
|---|---|
| độ trễ | ≤0,3% |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ 3582i |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |