| Số mô hình | DVC6200 |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Chẩn đoán | Có. |
| Tín hiệu đầu vào | điện |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng chỉ | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | một năm |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với bộ định vị van Fisher DVC6200 và Đầu dò chống cháy nổ Fairchild TXI780 |
|---|---|
| Thương hiệu | Fairchild |
| Người mẫu | TXI7800 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
|---|---|
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
| Control Range | 0-100% |
|---|---|
| Product Name | Emerson Fisher DVC6200 Digital Valve Positioner with China Valve |
| Fluid Temperature | -5 To +200℃ |
| Ingress Protection | IP66 |
| Nominal Pressure | PN 10 To PN 40 CL 150 And 300 |
| Phạm vi | Lên tới 10:1 (5:1 cho phạm vi 1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến +60°C, -10 đến +60°C, -10 đến +60°C |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | Cao |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |