| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Số mô hình | DVC6200 |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| trọng lượng đơn | 3kg |
|---|---|
| Loại phụ | Số |
| Hàng hiệu | Fish-er |
| cách vận chuyển | DHL |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Loại | Máy định vị số |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Bảo hành | 1 năm |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ DVC510si |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |