| Vật liệu | Vật liệu |
|---|---|
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển kỹ thuật số bằng khí nén của Trung Quốc với Bộ định vị van Fisher DVC6200 với bộ điều |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | RSS |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Vanessa Series 30.000 trên của loại cung cấp một hướng niêm phong ưa thích nơi độ kín được đạt được |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3260/3 - điện - DIN |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Van cầu |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lồng cân bằng áp suất Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| lớp rò rỉ | ANSI B16.104: IV, V, vi |
| Đường kính danh nghĩa | DN40 đến DN400 |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Nền tảng giao tiếp | HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn cung cấp điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| tên sản phẩm | van điều khiển áp suất ngư dân Van cầu HP Van góc HPA với bộ truyền động 667 và bộ định vị kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | HP |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van Fisher |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Giấy chứng nhận | Có khả năng SIL, Phát thải chạy trốn, NACE |
|---|---|
| Dịch vụ quan trọng | Giảm tiếng ồn, Dịch vụ bẩn, Tình trạng hơi nước, Ăn mòn, Lưu lượng thấp, Ăn mòn, Dịch vụ chung, Thoá |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, Tuyến tính, Ký tự đặc biệt, Mở nhanh |
| Vật chất | Thép cacbon, không gỉ, hai mặt, hợp kim |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |