| Độ chính xác | Cao |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Kiểu lắp | Gắn Ntegral hoặc từ xa (tương thích với tiêu chuẩn IEC/NAMUR) |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến +60°C, -10 đến +60°C, -10 đến +60°C |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 mA HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Kiểu | GX |
|---|---|
| Chứng nhận | CRN, CUTR, khí thải chạy trốn, PED, SIL tuân thủ |
| Kích thước van | NPS 1/2, NPS 3/4, NPS 1, NPS 1-1 / 2, NPS 2, NPS 3, NPS 4, NPS 6 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm cân bằng, độ tuyến tính, đặc điểm |
| Vật chất | Thép carbon, thép không gỉ, hai mặt, hợp kim |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Chẩn đoán | Vâng. |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| độ trễ | 0,75% Khoảng cách đầu ra |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | Dòng điện không đổi DC 4-20 MA |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| cách vận chuyển | DHL |
| Nhận xét | Có phản hồi |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Loại phụ | Số |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |