| Đặt điểm | 4 đến 20 Ma |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
|---|---|
| Phạm vi | Lên tới 10:1 (5:1 cho phạm vi 1) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Môi trường áp lực | Áp suất khí quyển |
| Đặc điểm dòng chảy | Tuyến tính, Tuyến tính được sửa đổi, Phương trình% được sửa đổi |
| tên sản phẩm | Van điều khiển quả cầu quay Fisher V150 V500 với bộ truyền động 2052 và bộ định vị van DVC6200 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | Van điều khiển cầu quay V150 V500 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Mô hình | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Chống ăn mòn | Cao |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC với khả năng phân chia |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn; Tùy chọn mở rộng có sẵn |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm (tiêu chuẩn) hoặc thép không gỉ (tùy chọn) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Sự chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Hoạt động bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị kỹ thuật số DVC6200 SIS |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện, khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 PSI |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |