| Single weight | 5kg |
|---|---|
| Material | Alumium/stainless Steel |
| Brand Name | Fisher Valve Positioner |
| Supply media | Air Oil Gas |
| Shipping ways | DHL |
| Kiểu | GX |
|---|---|
| Chứng nhận | CRN, CUTR, khí thải chạy trốn, PED, SIL tuân thủ |
| Kích thước van | NPS 1/2, NPS 3/4, NPS 1, NPS 1-1 / 2, NPS 2, NPS 3, NPS 4, NPS 6 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm cân bằng, độ tuyến tính, đặc điểm |
| Vật chất | Thép carbon, thép không gỉ, hai mặt, hợp kim |
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
|---|---|
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| lỗ | DN 4.0 |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Colour | Grey |
|---|---|
| Supply media | Air Oil Gas |
| Model Number | DVC6200/DVC2000/3582i |
| Communication mode | HART 7 |
| Application | Industrial |
| Tên sản phẩm | Samson 3321 Van điều khiển điện với bộ định vị van kỹ thuật số DVC6200 |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | Sê-ri 3321 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Đánh giá áp suất đầu vào | 210 psi (15 thanh) |
|---|---|
| Khu vực truyền động | 160 cm² · 320 cm² |
| Điện áp | 110V/220V |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |