| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Kiểu | Van điều khiển quả cầu một chỗ ngồi |
|---|---|
| Kích thước danh nghĩa | DN32~600 (1 1/4"~24") |
| Đánh giá áp suất | Lớp150~2500, PN16~420 |
| Kiểu kết nối | Mặt bích, SW, BW |
| Loại mặt bích | FF, RF, RJ, TG, MFM |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Điều kiện thiết kế thân van | PN16 |
|---|---|
| Kích cỡ | 340*240*240mm |
| Cân nặng | 82kg |
| PMA - Áp suất tối đa cho phép | 16 thanh g |
| TMA - Nhiệt độ tối đa cho phép | 220℃ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| cách vận chuyển | DHL |
| Số mô hình | Fisher DVC2000 |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |