| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy định vị số |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Nhập | 4-20mA |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vị trí | trục 1-6 |
| Sản phẩm | định vị |
| Tín hiệu đầu ra | 0 đến 10 V, RB = 1 KΩ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu đầu vào | 0 đến 10 V, Ri = 20 KΩ · 0 đến 20 MA, Ri = 50 Ω |
| môi trường xung quanh | 0 đến 50 °C |
| Kho | –20 đến +70 °C |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Số mô hình | Tải trọng 6 trục 10kg đạt bộ cánh tay robot 1450mm và giá robot công nghiệp RA010N sử dụng robot hàn |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |